![กอ.ม.นูรุดดีน คัดเลือกพ่อผู้บำเพ็ญประโยชน์และแม่ผู้มีคุณธรรม กอ.ม.นูรุดดีน คัดเลือกพ่อผู้บำเพ็ญประโยชน์และแม่ผู้มีคุณธรรม](https://www.muslimsystem.com/image/masjid/23403/news/medium/2340395076.jpg)
กอ.ม.นูรุดดีน คัดเลือกพ่อผู้บำเพ็ญประโยชน์และแม่ผู้มีคุณธรรม
คณะกรรมการอิสลามประจำมัสยิดนูรุดดีน (บ้านเกาะคลอง 13) ได้คัดเลือกนายอิมรอน มะดะเรส อาจารย์สอนศาสนา ให้เป็นพ่อผู้บำเพ็ญประโยชน์ของมัสยิด และได้คัดเลือกนางยุพิน เฉลยสุข ให้เป็นแม่ผู้มีคุณธรรมประจำมัสยิดในปี 2561 เพื่อไปรับเกียรติบัตรจากท่านจุฬาราชมนตรีในงาน "พระบารมีปกเกล้าฯ วันชุมนุมมุสลิม กทม.และทดสอบกอรีกรุงเทพมหานคร ประจำปี 2561" ในวันเสาร์ที่ 28 กรกฎาคม 2561 ณ ศูนย์บริหารกิจการศาสนาอิสลามแห่งชาติ เฉลิมพระเกียรติ เขตหนองจอก กทม.